ตามหากรอบรูปแบบนี้ ใครเคยเห็นที่ไหนบ้างคะ (กรอบรูปเรซินตั้งโต๊ะสีขาววินเทจ ลายกุหลาบ)

กระทู้คำถาม
มีใครเคยเห็นกรอบรูปแบบนี้เด๊ะๆ เลย ที่ไหนบ้างไหมคะ
เป็นกรอบรูปตั้งโต๊ะ 4X6" สีขาววินเทจ วัสดุน่าจะเป็นเรซิน (ขาวแบบภาพขวามือ)
มีลายกุหลาบ 4 ด้านแบบนี้

ที่เซ็นทรัลน่าจะเคยมี เพราะตัวอย่างที่มีอยู่ มีป้ายราคาของเซ็นทรัลแต่เป็นป้ายแบบสีแดงๆ แบบสมัยก่อน
ตอนนี้ไม่แน่ใจว่ายังมีไหม แต่เข้าไปเช็คเซ็นทรัล Online แล้วไม่มีเลยค่ะ
Search ก็เจอแต่แบบใกล้เคียงค่ะ

ใครทราบพิกัดวานบอกด้วยนะคะ
หรือถ้าใครทราบว่าแถวๆ ไหนน่าจะมี รบกวนขอข้อมูลไว้ก็ได้ค่ะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่