++++ กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ ๒๓๘ / ๓๖๕ วัน ปีที่ ๖ ประจำวันพุธที่ ๒๖ สิงหาคม ๒๕๕๘ ++++

สวัสดีเพื่อนๆ น้าๆห้องกล้องทุกท่านครับ
ขออภัยที่โพสช้า พึ่งจะเข้างานครับ ขออภัยอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ครับ เม่าโศก

วันนี้ขอภาพแนว Street Photography ครับ จะภาพสี ขาวดำ หรือ ฉูดฉาดก็ได้ทั้งนั้น

เริ่มเลยนะครับ

ส่วนไม้ถัดไปผมยังไม่บอกครับ โพสกันได้ยาวๆ ไม่ต้องกลัวไฟแดง ผมชอบภาพของใครก็จะเลือกคนนั้นแหละ จึ๋ยๆประหลาดใจ

**ได้ผู้โพสวันพรุ่งนี้แล้วเป็น คห. 15 ครับ** เย้เย้เย้
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 15
หลิ่วตา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่