ผญ. ไป HK คนเดียวช่วงนี้... มีอะไรต้องระวังมั้ยคะ

กระทู้สนทนา
คือเรามีเหตุด่วนให้บินไป HK และต้องไปคนเดียว
จะบินวันมะรืนนี้แล้ว ไม่มีเวลาได้เตรียมตัวเลยค่ะ
อยากทราบว่าจะต้องระวังอะไรหรือเปล่า
ไปดู sol คนเดียวปลอดภัยมั้ยคะ
สภาพอากาศตอนนี้เป็นอย่างไรบ้าง
จขกท. พักจิมซาจุ่ยค่ะ เป็น hotel
มีร้านอาหาร/สถานที่ท่องเที่ยวอะไรที่ไปคนเดียวได้บ้าง

ไปแบบไม่มีอะไรเลยค่ะ ว่างเปล่า ฮาๆ
จขกท. ไม่มีเวลาเกิ้ลจริงๆ เลยค่ะ
รบกวนแนะนำจขกท. ด้วยนะคะ:'(
ขอบคุณมากค่ะ

เม่าโศก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่