ใหม่ ดาวิกา เป็นนางเอกรุ่นเอ๊าะที่มาแรงที่สุดจริงๆ นางเอาอยู่จริงๆค่ะ

กระทู้คำถาม
ได้ทั้งแฟนสายหนัง สายละคร โฆษณาก็ตรึม แค่ดูไอจีก็รู้แล้วว่าคนนิยมนางเยอะจริงไรจริง

ป.ล. อยากเห็นเล่นเรื่องตามหัวใจไปสุดหล้าคู่ณเดชน์จัง
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 6
ความคิดเห็นนี้ถูกลบเนื่องจาก กระทู้นี้ถูกลบโดยระบบอัตโนมัติทั้งนี้เพื่อเป็นการรักษาบรรยากาศการสนทนา ของเพื่อนสมาชิกโดยรวมค่ะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
ณเดช ตัวเตี้ย ใหม่ตัวสูง ไม่เหมาะมั้งค่ะ
แสดงความคิดเห็น