ถ้าท่านทราบว่าสินค้าลดราคาที่ท่านซื้อ ทำไมจึงถูกขนาดนี้???

ได้ไปฝึกงานในห้างสรรพสินค้าแห่งหนึ่งเราไม่ได้อยู่แผนกนั้นโดยตรง แต่เพื่อนบอกว่าน้ำตาลทรายที่ราคาถูกๆ นั้น เบื้องหลังคือ FacepalmFacepalmFacepalmFacepalmFacepalm น้ำตาลทรายที่เปื้อนฉี่หนู ในช่วงเวลาที่ลดราคาอาจจะจำกัดครอบครัวละ 6 ถุงบ้าง อาจจะราคาโลละ 19 บาท ราคาช่างเย้ายวนใจแม่บ้านยิ่งนัก แต่คิดมั้ยว่าฉี่หนูมันจะซึมเข้าไปในน้ำตาลทรายมั้ย ??? ไม่เคยเอะใจเลย จนกระทั่งวันนี้ความจริงก็ถูกเปิดเผย ท่านจะซื้อกินลงมั้ย ถ้าได้เห็นแบบนี้แล้ว

ขอความคิดเห็นจากคนที่เข้ามาอ่านหน่อยจ้าา อมยิ้ม35

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่