[CR][SR] นั่งรถชิวๆ กลับ มมส.

สวัสดีครับทุกคน กระทู้นี้เป็นกระทู้เเรกที่ผมได้มารีวิวอีกมุมหนึ่ง มุมเล็กๆของจังหวัดที่น้อยคนจะรู้จักครับ

ผมเดินทางโดยรถจักรยานยนต์ครับกับเพื่อนร่วมทางหนึ่งคน

สถานที่เเรกเรามานมัสการองค์พระบรมธาตุนาดูนครับ

วันนี้เเดดร้อนมากเลยครับ ทั้งได้บุญทั้งได้เหงื่อ

]

ทานน้ำเย็นๆซักเเก้วครับ ร้อนๆๆๆๆ

ถ้าใครไปอย่าลืมสั่งตำผลไม้อยู่ประตูทางเข้าด้านทิศตะวันตกด้วยนะครับ เดี๋ยวเค้าจะหาว่าไปไม่ถึง

บรรยากาศรอบๆครับ เสียดายผมได้ถ่ายนิดเดียว เเต่สถานที่จริงสวยมากครับ

[

หลังจากนั้นผมก็ขับรถออกจากตัวพระธาตุครับ มุ่งหน้าสู่ อ. เมือง มหาสารคาม เลยมีภาพบรรยากาศเล็กๆน้อยๆมาฝากครับ เเต่ถ่ายไม่ได้เยอะครับ เพราะฝนเริ่มตกลงมาเเล้ว อิอิ

ขอบคุณสำหรับการรับชมนะครับ ฝากเเชร์ด้วยนะครับ ไว้คราวหน้าจะนำของดีเมืองมหาสารคามมาฝากอีกนะครับ ^^ ขอบคุณครับ
ชื่อสินค้า:   นั่งรถชิวๆ กลับ มมส. ด้วยเส้นทาง ยางสีสุราช นาดูน นาเชือก วาปีปทุม บรบือ มหาสารคาม
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
**SR - Sponsored Review : ผู้เขียนรีวิวนี้ไม่ได้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง แต่มีผู้สนับสนุนสินค้าหรือบริการนี้ให้แก่ผู้เขียนรีวิว โดยที่ผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนอื่นใดในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่