เรื่องยื่นเรื่องขออนุญาตแต่งงานกับคนสิงคโปร์ ที่สิงคโปร์ แล้วโดน reject

กระทู้คำถาม
รบกวนสอบถาม และขอคำแนะนำค่ะ เรื่องการ ทำเรื่องแต่งงานกับคนสิงคโปร์
คือ ดิฉันเคยทำงานมี work permit ที่ ประเทศสิงคโปร์
แล้วช่วงที่ทำงานก็มีแฟนเป็นคนสิงคโปร์. ตอนนี้ได้ยื่นเรื่องขออนุญาติแต่งงานกับทาง ROM
และยื่นเอกสารที่ MOM แล้ว แล้วโดน reject ค่ะ ไม่รู้ทำไม ตอนนี้เลยอยากขอคำปรึกษาคน
ที่รู้เรื่องพวกนี้ค่ะ
Work permit หมดอายุได้ ปีกว่า แล้วค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่