หัวข้อ ขอแบ่งปันบรรยากาศ งาน Bike for Mom ให้ได้รับชมกันครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ผมได้เข้าร่วมกิจกรรม Bike for Mom ปั่นเพื่อแม่ และ เก็บภาพความประทับใจ มาพอสมควรเลยครับ เจ้าของภาพบางคนผมก็ไม่รู้จัก บางคนก็เพิ่งรู้จัก เนื่องจาก เคลื่อนที่ด้วยความเร็วอยู่เลยมีเวลาไม่มากที่จะถามข้อมูลเพื่อส่งรูปและวีดีโอต่างๆให้ครับ เลย อยากจะขออนุญาติเพื่อใช้ พื้นที่ตรงนี้เป็นสื่อกลาง ส่งมอบความรู้สึกดีๆ ที่ผมได้รับมาอย่างเต็มเปี่ยม กลับคืนไปครับ

กราบขอบพระคุณคณะผู้จัดงาน สำหรับกิจกรรมดีๆ

ขอขอบคุณ ทุกรอยยิ้ม น้ำใจ และ มิตรภาพดีๆ ที่มีให้กับเพื่อนร่วมทางคนนี้ครับ

ขอบคุณเสียงเชียร์ และ กำลังใจจากสองข้างทาง

ขอบคุณเจ้าหน้าที่ตำรวจ และ ทหาร ที่ทำงานหนักทุกท่านในการอำนวยความสะดวกเรื่องการจราจร

ขอบคุณพี่ๆทหาร น้องๆนักเรียน ที่มายืนแจกน้ำและผ้าเย็นด้วยครับ

ขอบคุณเพลงเพราะๆ ปั่นเพื่อแม่ตลอดเส้นทางเลย ติดหูมากๆครับ

กราบขอบพระคุณจากใจ
นักสเก็ตตัวเล็กๆคนหนึ่ง

ภาพ และ วีดีโอ ทั้งหมด
ถ่ายด้วย Samsung Galaxy S6 นะครับ อาจจะมีบางภาพที่ไม่ค่อยชัด เพราะ เคลื่อนที่ด้วยความเร็วอยู่ครับ กราบขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่