ใครรู้เว็บไซส์พวกแลกตั๋วเครื่องบินราคาถูก หรือแลก ที่พัก5ดาว แต่จ่ายในราคาถูกบ้างคะ คล้ายๆ สะสมพ้อยต์เพื่อแลก

คือเรามีโอกาสได้อ่านกระทู้พันทิปมา กระทู้หนึ่งเป็นกระทู้เที่ยวกระบี่นะ ถ้าจำไม่ผิด
เขาบอกว่า เขาได้พักที่พัก ราคา หลักพัน แต่เขาจ่ายแค่ ไม่กี่ร้อย
ค่า เครื่องบินก็จ่ายแค่ไม่กี่ร้อย เป็นเพราะเขาแลกกับ เว็บ ..... อะไรสักอย่าง
เราจำคำหนึ่งได้เลย เขาบอกว่า บางที ที่พัก 5 ดาว แต่จ่ายแค่ไม่กี่ร้อยก็มี

ใครพอจะรู้บ้าง ว่าเว็บไซส์พวกที่แลกท่องเที่ยวอะไรแบบนี้ เว็บอะไรบ้าง
เหมือนจะสะสมพ้อยต์เพื่อแลกมา อะไรประมาณนี้อะ

เราหากระทู้นั้นไม่เจอแล้ว ขอบคุณมากๆๆๆคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่