ท่านที่เติมแพ็กเกจ Premier League HD+ ของกล่อง PSI (ราคาหน้าบัตร 3999 บาท ได้ 270 วัน) ดู Stadium 6 ได้ไหมครับ

เห็นในเว็บ PSI บอกว่าดูไม่ได้ ขึ้นรูปมาแบบนี้

แต่เห็นคนที่เติมๆ ไปบอกว่าตอนนี้ PSI มีช่อง Stadium 6 HD ให้แล้ว เติมเงินก็ดูได้ เลยอยากถามว่าแพกเกจนี้ดู Stadium 6 ได้ไหมครับ ถ้าได้จะเติมอันนี้ ถ้าไม่ได้จะไปเติม Beyond CTH แทน ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่