[ถาม]เรื่องGoogle Drive มันขึ้นมาออฟไลน์เลยใช้ไม่ได้

พอดีเปิดไดร์ฟ(Drive)ของGmailขึ้นมาค่ะ แล้วมันขึ้นเป็นสีเทาๆหมดเลยแบบไม่ให้กดอะค่ะ แล้วเหทือนว่ามันขึ้นว่าGmailเราออฟไลน์อยู่เลยเปิดไดร์ฟไม่ได้

ต้องแก้ยังไงคะ ช่วยบอกที~~~~~~~~~~~~~
ต้องใช้ด่วนๆงือๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณมากๆเลยน้าค้า (ล่วงหน้าาา)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น