ทำไมผู้ชายชอบหญิงผิวขาวกันค่ะ?

กระทู้คำถาม
คือมีเพื่อนมาปรึกษาเพื่อนบอกว่าส่วนมากๆสมัยนี้ผู้ชายคบแต่คนขาวๆทั้งนั้น
แล้วผู้หญิงก็เลยต้องทำสวยโดยการไปฉีดผิขาวตามคลินิคต่างๆ แบบขาวเป็นศพเชียวจะซีดไปไหน
อัดทั้งวิตามินบำรุงผิวพรรณ เหตุเพราะผู้ชายชอบผู้หญิงขาว
เหมือนคนผิวไม่ขาวจะเสียเปรียบนะส่วนมาก

เผือกเผือก
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 10
เพราะโดนโฆษณาซ้ำๆย้ำๆล้างสมองกันหมดแล้วทั้งหญิงและชายครับ

สำหรับผม ผู้หญิงในสเปกต้องผิวเกือบแทน น้ำผึ้งเข้มนิดๆ เวลาโดนแดดยามเช้านี่เซ็กซี่มาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่