ช่วยแนะนำทีค่ะ...มีแพลนว่าจะไปเที่ยวนครวัด-นครธม 2วัน1คืน เวลาเที่ยวจะพอมั้ยคะ

มีแพลนจะไปเที่ยวนครวัด-นครธม แต่มีเวลาเพียงแค่ 2 วัน 1 คืน ช่วยแนะนำทีค่ะว่าจะจัดสรรเวลาอย่างไรคะ
1. ถึงด่านอรัญฯ แล้ว ข้ามไปปอยเปต จะต่อรถไปเสียมเรียบ หากเป็นรถบัส ต้องขึ้นที่ไหน ราคาเท่าไหร่คะ ทั้งขาไปเสียมเรียบ และขากลัยปอยเปต
2. จองโรงแรมกับ Booking.com ชื่อโรงแรม Gloria Angkor Hotel Seam Reap มีใครพอจะให้ข้อมูลได้มั้ยคะ ว่าที่นี่หายากมั้ย หรือใครสามารถแนะนำได้ ขอเป็นไม่เกิน 1000/คืนนะคะ
3. จะนั่งตุ๊กๆเพื่อไปนครวัด-นครธม ต้องขึ้นที่ไหน ราคาเท่าไหร่คะ
4. วันกลับนั่งรถกลับจากเสียมเรียบมาปอกลับหากจะแวะคาสิโน จะได้รับคูปองทานข้าวฟรีมั้ยคะ (ปล.จุดประสงค์คืออยากหาขนมกินฟรีค่ะ 55 และอยากเปิดหูเปิดตาค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่