นำสมาชิกที่บ้าน (อดีตแมวจร) พร้อมลูกตัวน้อย มาฝากเนื้อ ฝากตัวค่ะ

กระทู้สนทนา
เจ้าทาโกะ ลูกแมวจรที่หลงมาแถวหลังบ้านเราสงสารก็เลยเลี้ยงเขาไว้ พอโตเป็นสาวก็มีลูกคลอดมา 4 รอดแค่ 2 ตัว
มีตัวผู้ 1 เมีย 1 เราก็จะดูแลเจ้าทาโกะกับลูกๆเป็นสมาชิกในครอบครัวต่อไป แต่คงพาตัวผู้ไปทำหมันก่อนกลัวจะผสมกันเอง
วันนี้เลยพาเจ้า 3 ตัวมาฝากเนื้อฝากตัวค่ะ

เจ้าทาโกะตอนเป็นแมวจร

แม่และลูกๆ

ลายสลิด ตัวผู้ชื่อ ทามะ
สีขาว ตัวเมียชื่อ ทาโร่ หนูๆน่ารักไหมคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่