ผมโหลด google chrome ไม่ได้คับ

ก่อนหน้านี้ผมเปิดคอมปกติ พอคลิ๊กเข้าไปที่google chrome มันขึ้นเหมือนว่าโปรแกรมโดนลบไปแล้วเหลือแต่ไอค่อน ประมาณนี้อะคับ
ผมเลยจะโหลดใหม่ โดยใช้IE แต่พอผมกดโหลดมันก็เด้งอีกหน้าขึ้นมาปกติ แต่มันว่างป่าวไม่มีอะไรขึ้นเลย
ผมเลยไปโหลดเว็บที่มันเหมือนเป็นของgoogleไว้สำหรับโหลดโคลม พอกดโหลดมันก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยเลื่อนไปกดโหลดข้างล้าง(ปุ่มที่ให้กดโหลดมี2ที่ ข้างบนกะบข้างร่าง)
มันก็เด้งขึ้นข้างบน  ผมก็เลยไปหาโหลดอีกเว็บนึงคราวนี้โหลดได้แต่พอจะติดจั้งมันขึ้นว่า   Unknown Installer Error

ปล.  ผมรองเข้าเฟสโดยใช้IEก็เข้าได้แต่ขึ้นแค่แท็บสีน้ำเงินที่เป็นรูปโปรฟาย นอกนั้นกดไรไม่ได้เลย  เข้าพันทิปก็เข้าได้แต่พอจะล๊อคอินใส่รหัสเรียบร้อย กดเข้าใช้งานมันก็นิ่งอยู่อย่างนั้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่