2,000 KM on bike .......Bangkok to Surat Thani and Phang Nga กว่า2000กิโลเมตรบนสองล้อ กับความประทับใจใหม่ๆ

สวัสดีครับ เมื่อวันที่27-31กรกฎาคม2558 ผมได้มีโอกาศขี่รถมอเตอร์ไซค์คู่ใจไปเที่ยวเกาะพะงันและเขื่อนเชี่ยวหลาน เลยอยากจะมาเล่าสู่กันฟังซักหน่อย ฮ่า ฮ่า มีรีวิวเล็กๆด้วยฮะ

ระหว่างรอผมเขียนก็ดูวีดีโอบันทึกการเดินทางครั้งนี้ไปพลางๆก่อนนะครับ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่