สอบถามค่ะ Taxiที่สนามบินคันไซ มีตลอด 24 ชม.มั๊ยคะ

ถึงดึกอ่ะค่ะ เคยนอนสนามบินแล้ว สำหรับเราสบายมาก
แต่ทริปนี้แฟนพี่สาวไปด้วย อายุเยอะแล้ว แกก็บอกนะว่าได้ๆ
แต่เราว่า อย่าเลย555
จอง รร. ไว้แถวๆ RINKU TOWN ดูใน GOOGLE นั่งรถประมาณ 10 นาที
แต่เราอยากทราบว่า.....แท็กซี่นี่มีตลอดหรือเปล่าคะ
คุยกะแฟน สนามบินน่าจะมีตลอดนะ แต่ๆ ถามเพื่อความมั่นใจอีกที
ขอบคุณทุกคำตอบนะคะ ขอให้รวยๆๆๆๆจ้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่