ฝากถึงคนที่จะซื้อพิซซ่า1112

สวัสดีค่ะ วันนี้ไปเดินซื้อของที่โรบินสันสระบุรี หิวๆไม่รู้จะกินอะไร เดินผ่านร้านพิซซ่าเห็นโฆษณา จำโบ้พิซซ่าพัฟ แฮมปูอัด 99 บาท (ในใจเห้ยน่ากินวะ ) ตัดสินใจเดินเข้าไปสั่ง( เวลาประมาณ 20:15 )เอาจำโบ้พัฟแฮมปูอัด 1 ค่ะ กลับบ้าน พนง. ถามชื่อ เบอร์โทร แล้วบอกรอ 15 นาที เราก้อนั้งรอพักนึง ไปเดินเล่น กลับมารับพิซซ่า  พอกับกลับมาถึงบ้านหิวๆ เปิดกล่องมาถึงกับงง [img](null)[/img]
คือในโฆษณาดูดีมาก แต่ในความเป็นจริง ถ้าจะตัดพิซซ่าได้ลำเอียงขนาดนี้ ชิ้นนึงเล็ก อีกชิ้นใหญ่เว่อร์  
คิดในใจชั้งมัน กินได้เหมือนกัน พอจะหยิบมากินแค่นั้นแหละ [img](null)[/img]
[img](null)[/img]
[img](null)[/img]
99 บาท ถามว่าเสียดายเงินมั้ย? ตอบเลยว่ามากๆ ไม่ได้งกนะ แต่ผิดหวัง เสียความรู้สึกมาก เคยซื้อมาใส้เยอะกว่านี้มากๆ อันนี้เหมือนชีสก้อไม่ใส่ให้ แย่มาก บอกเลยว่าต่อไปจะไม่ซื้อกินอีก
ขอบคุณที่อ่านจนจบนะคะ
ผิดพลาดตรงไหนขอโทดด้วยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่