อยากปรับปรุงบ้านให้คนเช่า ที่ใกล้ตลาด จ. สุรินทร์ อยากหาหุ้นส่วนค่ะ

ดิฉันและน้องสาวมีบ้านที่ต้องการปรับปรุงที่จังหวัดสุรินทร์ค่ะ
บริเวณนี้ใกล้ตลาดสดเทศบาลจังหวัด บริเวณบ้านเหมาะทำให้เช่า สำหรับแม่ค้า หรือพนักงานต่างๆ
ทางเข้าเป็นซอยรถแล่นได้คันเดียว ห่างจากตลาดประมาณ ๕๐ เมตร ใกล้ห้างสรรสินค้า ธนาคาร โรงพยาบาลเอกชน สนง.ป่าไม้ สถานีรถไฟ

ตอนนี้มีผู้สนใจเช่าแล้ว แต่อยากขยับทำให้ดีขึ้นค่ะ ท่านใดสนใจแนะนำปรับปรุงก็ขอเชิญได้ค่ะ

และจะหาผู้เช่าไปเรื่อยๆ
และพัฒนาไปเรื่อยๆค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น