สอบถามเรื่องที่พักบนเกาะเต่าหน่อยค่ะ

บอกก่อนว่าจะไป พ.ค. ปีหน้านะคะ (ถามล่วงหน้าซะนาน555) แต่สงสัยว่าปกติอากาศร้อนมากมั้ยคะ
ถ้าพักห้องที่ไม่มีแอร์นี่จะร้อนตับแล่บเลยมั้ย คือไม่เคยไปทะเลแถวๆนั้นเลยค่ะ เป็นการลงใต้ครั้งแรก
เลยไม่แน่ใจเรื่องที่พักว่าจำเป็นมั้ยที่จะจองห้องที่มีแอร์ ไม่อยากให้เกิน 1,000 ต่อคืนค่ะ

อยากขอคำแนะนำอีกอย่างนึงค่ะ คือไม่แน่ใจว่าควรพักหาดไหนดี ที่ไม่พลุกพล่านมาก
แต่ก็ไม่เงียบจนแบบว่ามีร้านอาหารร้านเดียวอะไรแบบนี้นะ5555 ขอแบบพอมีร้านรวงบ้างค่ะ
แต่ไม่คึกคัก ตื๊ดๆกันทั้งคืน ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่