ภาพที่เราวาด บอกความรู้สึกได้ไช่ไหม?

สวัสดีค่ะ คือ เราอยากจะรู้ว่า ภาพที่คนเราวาดขึ้นมา มันบอกความรู้สึก ณ ตอนที่วาดได้จริงๆหรือเปล่า
คือเราก็คนนึงที่ชอบวาดเหมือนกัน ชอบติดตามภาพวาดของคนอื่นๆด้วย
ทีนี้ ก็รู้ๆอยู่แล้วว่าแต่ละคน มีสไตน์การวาดรูปแตกต่างกันไป
บางคนตอนเศร้าก็วาดแนวดาร์ค ส่วนบางคนก็ดาร์คไปเลย บางคนก็อาร์ตๆ วินเทจ
อย่างเรานี่แบบที่2 ความชอบล้วนๆ
เรา เลยอยากรู้ว่าบางครั้งภาพที่วาดออกมา มันสื่อเรื่องความรู้สึกด้วยหรือเปล่า?

แล้วสำหรับคนอื่นๆคิดว่าอย่างไรบ้าง ^^

(ถ้าเราถามแล้วคนอ่าน งง ก็ ขอโทษด้วยนะคะ ยิ้ม)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่