honda civic 3dr จะติดแก๊ส lpg ถังโดนัท จะมีปัญหาอะไรไหมถ้าเกิดแก๊สรั่ว

ขอคำแนะนำหน่อยครับผมจะเอา 3dr เครื่องคาบูไปติดแก๊สถังโดนัทครับ แต่ยังกังวลเกี่ยวกับถังโดนัทที่มันอยู่ในห้องโดยสาร ถ้าเกิดแก๊สรั่วจะมีปัญหาอะไรบ้างครับเพราะถังแก๊สมันอยู่ในห้องโดยสาร แล้วเปอร์เซนต์การรั่วของถังแก๊สมีเยอะไหมครับสำหรับ 3dr แล้วเหมาะไหมสำหรับการติดแก๊สถังโดนัท หรือพี่ ๆ มีวิธีแนะนำอะไรบ้างครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่