Backpack เชียงคาน

วางแผนจะไปพักผ่อนที่เชียงคานก่อนเปิดเทอมครับ ประมาณวันที่ 7-8 ส.ค. นี้ครับ (ตั้งงบไว้ 2000) เลยอยากทราบรายละเอียดครับ
1.ตอนนี้อากาศแถวเชียงคานเป็นไงบ้างครับ
2.เห็นบอกว่าถ้าถึง บขส.เชียงคาน สามารถเดินไปถนนคนเดินได้จริงมั้ยครับ (ไกลมั้ย)
3.มีที่พักถูกๆ ดีๆ วิวสวยๆ แนะนำบ้างมั้ยครับ ไม่เกิน 500 (ถ้ามีขอเบอร์ด้วยนะอมยิ้ม01)
4.มีร้านที่แนะนำมั้ยครับ ของกินเด็ดๆ เพี้ยนกิน
5.ที่เที่ยวแถวๆ นั้นที่แนะนำมีไรบ้างครับ
ขอบคุณนะครับ พาพันขอบคุณเม่าอ่าน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่