ทำไอโฟนตก จอหลุดกดกลับไปแล้ว แต่จะมีปัญหาระยะยาวไหมคะ?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เพิ่งสมัครมาตั้งคำถาม คือกังวลมาก
เราใช้5ซีค่ะ หาเคสใส่ก็ยาก 555
ทำตกลงพื้นปูน หน้าจอหลุดออกมาจากกรอบเล็กน้อย
เรากดกลับเข้าไปด้วยความตกใจ มันก็ใช้ได้เหมือนเดิม
ลองปิดเครื่องเปิดใหม่ ชาร์จแบต ทุกอย่างแล้วปกติดี
มีช่องวางระหว่างกรอบด้านบนกับตัวจอจิ๊ดนึง
แต่อยากทราบว่าจะมีปัญหาระยะยาวไหมคะ เพราะถ้าเคลมเสียตังแน่และไม่มีตัง
ขอบคุณที่เสียเวลามาอ่านแล้วก็ตอบค่ะ เพิ่งตั้งครั้งแรก จิตตกไปพักนึงเลย ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่