MI.5 ทำไมในพันทิปไม่ค่อยมีกระแสอวย เหมือน Mad max เลยครับ

คหสต. นะครับ เท่าที่ดูผมว่ามันสนุกลุ้น ตื่นเต้นกว่า  Mad max ซะอีก สงสัยรสนิยมในการดูหนังของผมกับคนส่วนมากในนี้ท่าจะสวนทางกันขั้นรุนแรง 555

pacific rim อวยกันในนี้หนักมาก ผมเฉยๆ

Ege of tomorrow ในนี้อวยกันหนักมาก ผมเฉยๆ เหมือนกัน

Mad max ต้องบอกว่าในนี้อวยกันเวอร์สุดๆ บางคนให้ 10/10 ด้วยซ้ำ ไปดูก็สนุกนะแต่ ก็ไม่ได้เลิศเลอ แบบที่อวยกัน.

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่