ทะเบียนประมูลอันไหนสวยกว่ากันครับ

คือ กระทู้นี้ไม่ได้กะมาอวดอะไรทั้งนั้น

พอดีที่บ้านเถียงกันหนักมาก ขอความเห็นแบบตรงไปตรงมาหน่อยครับ

ขอความคิดเห็นเพื่อนๆแบบก่อนรู้ราคาหน่อยครับ

ญญ 5566
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ศฐ 565
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ญญ 6767

2กก 5566

2กฮ 5566

ปล.ข้อมูลเพิ่มเติมคือ ที่บ้านใช้ 5566 กันทั้งบ้านน่ะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่