ios7.1 ต้องการนำรูปภาพจากCom ลงใน"ม้วนฟิล์ม"Iphone5s แต่เกิดปัญหาครับ

กระทู้คำถาม
สรุปคือใช้ itools ทำได้และครับ นานหน่อย  ต้องลบแอพ itools ในมือถือด้วย

ตอนแรกก๊อปรูปจากมือถือลงคอม แต่ดันไปกดcut ทำให้รูปในคอมหาย  พอจะcopyมาลงในคอมผ่านmy computer ก็ paste ไม่ได้(ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับเครื่องคอมหรือเปล่า)

จึงใช้ itools หรือ itune ซึ่งจะไปอยู่ใน "photo library" จำนวนประมาณ2,000 กว่ารูป  ซึ่งจะมีข้อเสียลบรูปไม่ได้

แล้วคราวนี้จะเอารูปและวิดีโอใน "photo library" เข้า "ม้วนฟิล์ม" แต่เลือกselectได้ทีละรูปครับ ต้องใช้นิ้วกดทีละรูป 2,000รุปครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่