แนะนำเครื่องเล่น DVD ในท้องตลาดตอนนี้ที่เล่น mp4 และ mkv ได้ ถูกสุดราคากี่ตังค์? ยี่ห้อใด?

ผมมีเครื่องเล่นเก่า แต่เล่นไฟล์ mp4 และ mkv ไม่ได้ จะดูที ต้องใช้ freeware converter แปลงไฟล์
ถ้าจะดูไฟล์พวกนี้ ถ้าไม่แปลงไฟล์ ก็ต้องดูด้วยคอมพิวเตอร์

ช่วยแนะนำเครื่องเล่น DVD ในท้องตลาดตอนนี้ที่เล่น mp4 และ mkv ได้ ถูกสุดราคากี่ตังค์? ยี่ห้อใด?

แนะนำด้วยครับ ซื้อที่ไหนดี? คลองถมป่ะ?

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่