เพลงYOU THINK,LION HEARTจะปล่อยอัลบัมเต็มเมื่อไหร่

ส่วนตัวเราชอบเพลง YOU THINK มากกว่า LION HEART (เห็นข่าวลือบอกมาว่าจะปล่อยกลางเดือนสิงหาคม) ***ใจจริงอยากจะให้ปล่อยตอนนี้เดี่ยวนี้เลยด้วยซ้ำ***นานาเหงื่อตก แล้วเรื่องWORLD TOURของสาว ๆ เมื่อไหร่จะเริ่มหรอ หรือว่าเริ่มหลังจาก คัมแบ็ค อัลบัมเต็มก่อน ช่วงนี้เราเห็นสาว ๆ เหนื่อยกันมาก คิดแล้วอดสงสารไม่ได้โดยเฉพาะซันนี่นางเจ็บขาด้วย อยากให้พวกนางได้พักบ้างอายุก็เยอะกันแล้ว 55555555555555555...ถึงยังไงเราก็จะคอยซับพรอต์สาว ๆ ต่อไป นานามาลัย

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่