เป็นคนดวงไม่มีคู่หรือเปล่าค่ะ?

เกิด ศุกร์ ที่ 14 กันยายน 2533  เวลา 11.45น.  
ปีนี้อายุเข้า 25 แล้วค่ะ   คือตั้งแต่เกิดมายังไม่เคยมีแฟนสักคนเลยค่ะ  คนมาจีบมีบ้างแต่ก็ไม่เยอะและนานๆที  และในบรรดาญาติที่รุ่นราวคราวเดียวกับเราล้วนเคยมีแฟนมาแล้วทุกคน  ยกเว้นตัวเจ้าของกระทู้คนเดียวค่ะ  เลยมักโดนคนทางบ้านแซวว่าเป็นคนดวงไม่มีเนื้อคู่หรืออาจจะต้องขึ้นคาน  ด้วยความสงสัยเลยอยากจะทราบว่าเป็นคนดวงไม่มีเนื้อคู่จริงๆหรือเปล่าค่ะ  ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่