แพ็คเกจบินไปญี่ปุ่นค่าโรงแรม+ค่าทัวร์+วีซ่า ราคาถูกกกช่วยแนะนำหน่อยคะ!!

พี่สาวชวนไปเที่ยวญี่ปุ่นค่ะแต่ยังหาตั๋วไม่ได้มีแต่แพงๆทั้งน้านนน พี่แกเลยบอกให้ช่วยหาให้หน่อยค่ะ ราคาประมาณ15,000 - 18,000 ค่ะไม่เกิน 20,000 บาท แล้วก็ต้องรวม ค่าตั๋ว ค่าโรงแรม  ค่าทัวร์ วีซ่าด้วย ถ้าเป็นไปได้อยากให้เที่ยวอิสระคะ ไป โตเกียววว  ใครมีคำแนะนำ เลือกบริษัทไหนดี ก็ช่วยมาบอกกันหน่อยค้า

แล้วก็อ้อ! ใครพอจะทราบคะว่าโอซากานี่มีอะไร บอกกันหน่อยก็ได้โน้ะะ

ขอบคุณหลายๆค้าา
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่