สงสัยเกี่ยวกับ TRICK ของ NMG ว่ามันคืออะไร มุขนี้จะมีผลอย่างไรต่อไป ครับ ใครคลุกคลีอยู๋สรุปให้หน่อยครับ

รบกวนแควนๆ NMG นิดครับ พอดีเห็นข่าววันนี้ ลองอ่านดูแล้วมึนๆ ว่า เพื่ออะไร มีผลอะไร
จากที่ผ่านมา
1. มีเรื่องยุ่งๆ เรื่องการถือหุ้นโดย NEWS
2.มีการกีดกันผู้ถือหุ้น
3. มีผู้ถือหุ้นประท้วง มีการแจ้งความกันไปมา (ไม่ทราบผล)

แล้วก็เงียบๆๆ หายไป
วันนี้ มีจดหมายแบบนี้ ออกมา

เลยสงสัยว่า TRICK นี่คืออะไรครับ มันคือการ reset หรือ reboot ใหม่ หรือเปล่าครับ
ถ้าใช่ นี่แสดงว่า หยุ่น นี่ ล้ำลึกกลยุทธมากจริงๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่