คือแบบบบ -.,- อยากได้มังงะวาย แรงๆ แรงมากๆ ช่วยแนะนำทีค่ะ

ฮาโหล้ !!

อยากได้มังงะ Yaoi  แบบ Sm อ่าค่ะ แบบ โซ่แซ่กุญแจมือ -.,-  แล้วยิ่งถ้าเป็นพวกชอบเล่นกับตัวเอง ยิ่งแบบแรงๆยิ่งดีค่ะ ///><///
โดยส่วนตัวจริงๆชอบสาย M ค่ะ เพราะฉะนั้นใครพอจะรู้บ้างช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ~.,~
อยากจะเอาตัวอย่างแบบที่ชอบมาให้เป็นตัวอย่างอ่ะนะคะ 55555 แต่จำชื่อเรื่องไม่ได้

ปล.สาววายระยะสุดท้ายค่ะ ~.,~  

ปล2.ใครพอจะรู้บอกหน่อยเน้ออออ ยิ่งแบบ สาย M ยิ่งดีเลย ชอบฮาร์ดๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่