รบกวนแนะนำห้องพักรายวัน/ชั่วคราว แถวเส้น BTS MRT หน่อยครับ รบกวนขอราคาถูกนะครับ

ผมพึ่งได้มีโอกาศ มีอะไรกับแฟน หลังจากไปเที่ยวด้วยกันมา
อยากจะสานต่อความสัมพันธุ์กันครับ
แต่ที่บ้านทั้ง 2 ฝ่ายนั้นไม่สะดวก
จึงอยากจะขอให้ทุกท่านที่มีความรู้ หรือ ข้อเสนอแนะ แนะนำหน่อยครับ
อายุทั้ง 2 คน คือ 25 (เผื่อมีท่านที่ต้องการเป็นข้อมูลครับ) ครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่