สอบถามบัตรที่ใช้ในการซื้อสินค้าในแอบสโตร์

กระทู้คำถาม
ผมอยากทราบครับ ว่าเราต้องเปิดบัตรอะไร ตอนแรกผมเห็นว่ามันมีวีซ่า ผมก็เลยจะไปเปิดของscbแต่ทางเจ้าหย้าที่บอกว่าใช้ไม่ได้ต้องเป็นบัตรเครดิตเท่านั้น ผมเลยอยากทรายว่าควรใช้บัตรของธนาคารอะไรดีครับ และควรเป็นบัตรชนิดไหนครับ ผมยังเรียนอยู่นะครับไม่มีรายได้ประจำ บัตรเครดิตคงไม่สะดวกครับ ปัจจุบันมีบัตรนิสิตเป็นของscbครับ อยากได้ของธนาคารที่ใช้ง่ายมีแอพบนมือถือที่สะดวกครับ รบกวนหน่อยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่