ช่วยเลือกหน่อยสิครับ Oppo N1 mini กับ Samsung Galaxy Note2 อันไหนดีกว่า เน้นเรื่องกล้องครับ ไม่เน้นสเป็ค ^_^

ตามหัวข้อเลยครับ พอจะซื้อโทรศัพท์ใหม่ครับ แต่เลือกไม่ถูก ระหว่าง Oppo N1 mini กับ Samsung Galaxy Note2 จะเอาอันไหนดี

ผมไม่ค่อยซีเรียสเรื่องสเป็คแรง เครื่องลื่น แบตอึด เพราะผมผ่านไอโฟนมาจนชินแล้วละครับ สำหรับ สเป็คแรง เครื่องลื่น แบตอึด ไอโฟนตัวเก่าๆทำไม่ได้สักอย่างครับ ไอโฟนทำได้คือ ความเสถียรของระบบครับ ระบบความป้องกันเครื่องหายครับ นี่คือสิ่งที่ไอโฟนทำให้ผมชอบ แต่ผมอยากใช้ค่ายอื่นดูบ้าง แต่ผมก็ยังเลือกไม่ถูกนะครับ

เรื่องสเปคไม่ซีเรียสครับ ผมซีเรียสเรื่อง กล้องครับ ถ่ายไวไหม ถ่ายแสงน้อยจะสวยไหม กล้องชัตเตอร์เร็วไหม กล้องโฟกัสไวไหม ครับ

ผมค่อนข้างซีเรียสเรื่องกล้องมากกว่า เรื่องสเป็คครับ รบกวนด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกความเห็นครับผม ^_^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่