ถามcc ais และผู้รูครับซื้อแพค3g ความเร็วสูงสุด 2gb ais เพิ่มแต่เล่นได้แค่384เหมือนเดิม ต้องทำไงถึงจะใช้ความเร็วสูงสุดได้

คือเน้ตมันช้าผมเลยสมัครแพคเสริมจากในไลน์ ตอนใช้ไอแพดรอสักพักใหญ่ๆเล่นได้วิ่งเร็วมาก แต่ตอนนี้เอาซิมใส่ais lava 5.0 กลับเล่นไม่ได้วิ่งเท่าเดิม ผมสมัครเสียตังฟรีๆไป2รอบแล้วโดยที่ไม่ได้ความเร็วที่เพิ่มมาเลย ช่วยแนะนำหน่อยว่ามันเป้นเพาระอะไร แก้ไขยังไง??

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่