ต้องการรูปอ้างอิง รูปรับปริญญาเกษตรกำแพงแสนครับ

เนื่องด้วยแฟนผมอยากจะให้ผมไปถ่ายรูปให้เค้า ผมก็ไม่มั่นใจฝีมือตัวเอง ไม่ได้เป็นช่างภาพด้วย ซึ่งเค้าไม่ซีเรียสอะไรเท่าไหร่ ถ่ายในแบบของผมไป
แต่ผมซีเรียสครับ งานรับปริญญาแค่ครั้งเดียวของเค้า

รบกวนพี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ ช่างภาพขอคำแนะนำสถานที่ ขอรูปอ้างอิง หรือตัวอย่างใด ๆ ที่เคยถ่าย มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสนหน่อยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่