ผมร่วงหนักมากอยากรู้วิธีแก้

กระทู้คำถาม
อยากรู้ว่ามีใครเป็นเหมือนเราบ้างมั้ย คือ แบบเวลาเราหวีผม ผมร่วงเยอะมาก บางทีผมร่วงเหมือนคนเป็นโรค แต่ผมที่ร่วงลงมาไม่มีรากผมค่ะ เหมือนผมขาดมากกว่า ไม่รู้ว่าเกิดจากสาเหตุ จากการย้อมผมรึป่าวไม่รู้ แต่เราเป็นคนชอบเปลี่ยนสีผมมาก แต่พอดียี่ห้อที่เราย้อมบ่อยๆมันหมด เลยจำใจต้องเปลี่ยนมาใช้อีกยี่ห้อ และตั้งแต่นั้นมา ผมร่วงหนักมาก แค่เอามือสางออกมา ผมหลุดติดมาเลย ยิ่งตอนเวลาสระผม หวีผม ร่วงหนักเหมือนแพ้คีโมมา ใครมีวิธีอะไรช่วยหน่อยนะค่ะ จะขอบคุณงามๆเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่