รบกวนช่วยหน่อยค่ะ T.T ตามหาเพลงเพลงหนึ่งอยู่

ถามใครก็ไม่มีใครรู้เลยค่ะ ไอ้เรามันก็พูดไม่ค่อยรู้เรื่องด้วย โฮกกก เอาเป็นว่าตามหาเพลงสากลเพลงหนึ่ง เป็นเพลงของนักร้องผู้หญิง ยังดูสาวๆ อยู่ มันจะร้องประมาณว่า วีอาร์เดอะอีเนมีส์ หรือวีอาร์นอทอีเนมีส์ หรืออะไรสักอย่าง แล้วก็จะต่อท้ายทันทีเลยว่า อ่าวู้ววว์  แล้วก็อ่าวู้วยาวๆ ค่ะ55555 ในมิวสิคก็จะมีป้าคนนึงเต้นๆ อยู่5555 แล้วสักพักสิ่งของก็จะขึ้นมาเป็นคน มาเต้นกับป้าคนนั้นค่ะ เคยดูใน MTV  Hits  เมื่อนานมาแล้วค่ะ

ขอบคุณทุกท่านมากนะคะ ภาษาเราอาจจะเวิ่นเว้อไปบ้าง ขออภัยด้วยค่ะ  ;-;ยิ้มเพี้ยนเพลีย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่