ถ้าจะไปเจอพ่อแฟน ควรทำอย่างไรครับ ?

เคยเจอมาไม่ก่ี่ครั้งครับ แต่ท่าทีเขาก็ไม่ได้ดุด่าว่าอะไร หรือแสดงตัวเกินปกติ

ทุกครั้งไปก็มีของฝากครับ คบกับแฟนมา 7-8 ปีแล้วครับ มีแฟนจะแต่งงาน

แต่อยากแสดงให้พ่อของเขารู้ว่า ผมรักจริงและต้องการดูแลเธอจริง ๆ ผมควรแสดงตัวอย่างไร

ควรพูดไปตรง ๆ ทั้ง ๆที่ไม่มีผู้ใหญ่ไปด้วย หรือว่า พูดอ้อม ๆ เกริ่นไว้ดีครับ ทำตัวไม่ถูกเลย

ช่วยแนะนำทีนะครับ สำหรับผู้มีประสบการณ์ ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่