คอนเฟริมตั๋วแล้วตั๋วหลุดผลตอบรับที่ได้คือ..

วันนี้ผมมาดู MI5 ที่โรงไอแมคเขียงใหม่ครับ
เนื่องจากเป็นคนที่ชอบดูหนังมากอยู่แล้วเวลาหนังปล่อยรอบฉายออกมาก่อน ผมจะต้องโทรจองและคอนเฟริมในวันนั้นทันที
แต่ในวันนี้เกิดเรื่องขึ้นครับเพราะว่า ผมคอนเฟริมแล้วแต่กลายเป็นส่าที่นั่งของผมหลุดทั้งๆที่ ย้ำนักย้ำหนาว่าให้คอนเฟริมตั๋ว
สิ่งที่ได้จากพนักงานคือบอกว่า วันหลังต้องย้ำกับเค้าดีๆนะครับว่า ให้คอนเฟริมตั๋ว ผมนี่แบบขึ้นมากๆครับ บอกว่าเอาที่นั่งไหนดีและได้แนะนำที่นั่งที่แย่มากครับเป็นริมของโรงภาพยนตร์เลยก็ว่าได้
ผมเลยอยากจะบอกเมเจอร์ตรงนี้เลยว่า ต่อให้ผมบอกคอนเฟริมเป็น 10 รอบแต่ถ้าพนักงานรับสายสะเพร่าแบบนี้ เซ็งๆมากครับ สุดจะทนมาก และที่นั่งที่ผมได้ดูวันนี้คืออยู่ใกล้จอมากอยากจะร้องไห้เลยครับไม่ได้เว่อนะ แต่ดูหนังทุกอาทิตย์จองและคอนเฟริมตั๋วตลอด ยิ่งเรื่องนี้เราอยากดูมากๆเจอแบบนี้อารมเสียจริงๆครับ

จองแถว F แต่ได้เป็นแถว I แถวครับ..

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่