ช่วยจัดทริปหลังสอบหน่อยค่ะ

สวัสดีค่าาาา ยืมล็อกอินเพื่อนมานะคะ

คือวันที่ 26-27 ธันวา ปีนี้ ม.6 สอบ 9วิชาสามัญค่ะ เราและกลุ่มเพื่อนๆ จะลงสอบที่จังหวัดชลบุรีกัน ไปประมาณ 4-5 คน
เราจะเดินทางกันตั้งแต่วันที่ 25 ธ.ค. ค่ะ เพื่อที่ว่าวันสอบจะได้ไม่ต้องเดินทางเหนื่อย 555555
ข้ามวันสอบไปค่ะ ฟิ้วววววว ~ 27 ธ.ค. ช่วงหลังสอบเสร็จนี่ล็อคโปรแกรมคลายเครียดแล้วนะคะ ... นอน !!! อมยิ้ม16

แต่คือว่า พวกเราอยากจะไปเที่ยวกัน ซัก 2วัน1คืน หรือ 3วัน2คืน ก็ได้ค่ะ งบไม่เกินคนละ1,000บาท รวมๆแล้วก็ประมาณ 4,000 - 5,000 บาท (พยายามไม่รบกวนเงินผู้ปกครองค่ะ เพราะให้เค้าจ่ายค่าสอบให้ไปแล้ว 5555555)

อยากให้ช่วยจัดทริป แนะนำที่พักและอาหารการกินให้ค่ะ เน้นเฮฮา สนุกสนาน อบอุ่น ประหยัด คลายเครียด แต่โนแอลนะคะ อมยิ้ม07

ขอบคุณทุกๆคำตอบล่วงหน้าค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่