Asus Zenfone 2 ตัว RAM 2G โดนเรียกคืนหมดจริงหรือเปล่าครับ

เดินหาทั้งมาบุญครอง เซ็นทรัล ซีค่อน ไม่เจอเลย มีแต่รุ่น Ram 4G ตัวTop อย่างเดียวเอง

พอถามร้าน Banana IT  เขาบอกว่า ตอนนี้มีแต่รุ่น Ram4G ตัว Top กับรอง Top เท่านั้น

เขาบอกต่อให้เดินหาทั่งประเทศก็ไม่เจอเพราะสินค้าโดนเรียกกลับคืนหมด

ตัว Ram2G Rom 16G โดนเรียกกลับคืนหมดเพราะมีปัญหา รับสัญญาณ 850 ไม่ได้

นี่เรื่องจริงหรือเปล่าครับ ทำไมผมไม่เคยได้ยินข่าวเรียกคืนเลย

ถ้าไม่ใช่เรื่องจริง ถ้าใครพอรู้แหล่งรุ่น Ram2G บอกทีครับ ใน กทม. นะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่