หนังเรื่องไหนที่คุณดูจบแล้วแต่อารมณ์ยังไม่จบ..

กระทู้คำถาม
พอดีกำลังหาหนังดู แต่ไม่รู้จะดูเรื่องอะไรเลยอยากให้ช่วยแนะนำกันหน่อยค่ะ
หนังเรื่องไหนที่พอดูจบแล้วจะรู้สึกว่าอารมณ์ยังไม่จบ หรือดูจบแล้วใจสั่นแปลกๆ ไม่ขอแนวหนังผีกับสยองขวัญนะคะ ไม่กล้าดู555555

อีกอยากช่วยแนะนำเพลงประกอบหนังที่เพราะๆหน่อยได้ไหมค่ะ ส่วนตัวชอบ A Thousand Years มากค่ะ
คือตัวหนังเราเฉยๆมาก แต่พอฉากไหนที่มีเพลงนี้ขึ้นามันทำให้ดูแล้วใจสั่นแปลกๆ 5555555555

ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่