ขอความเป็นธรรมหน่อยครับ ผมโดนใส่ร้าย

เพื่อนผมหลายคนชอบบอกว่าผมเป็นผู้ชายที่ไม่เหมือนผู้ชาย บางคนก็บอกเป็นผู้ชายมุ้งมิ้ง คือ อะไรกัน?????
ผมข้องใจมากเลยอยากมาขอความเป็นธรรมในพันธ์ทิพย์หน่อยครับ ฮึ่ม!!! คิดแล้วโมโห

พอเพื่อนผมมาเห็นห้องผมมักจะบอกว่า ห้องไม่เหมือนห้องของผู้ชายเลย
ไม่เหมือนยังไงเนี่ย??

กำแพงสีดำดุขนาดนี้ แมนๆ เข้มๆ กับผ้าม่านสีเข้มๆ ห้องทะมึน โดนใจผมจริงๆ
ไหนความมุ้งมิ้งที่ชอบโดนกล่าวหา??

แมนๆ แบบผม พอว่างต้องเล่นเกมสิครับ ดูจากสภาพ controller ของผมให้ดี
ผ่านสงครามมาหลายครั้ง บุกตะลุยไปหลายเกาะ แผลเป็นพวกนี้คือรางวัลครับ
ลำโพงต้องกระหึ่ม เปิดเพลงทีหนึ่งดังไปทั้งซอยครับ

นี่!!! เอาให้สมกับห้องดำๆ ทะมึน ขอแนะนำสมาชิกในห้องนอนผมซักหน่อย
ชื่อของเขาคือ ไดโนเกรียนครับ แบบผมต้องดาร์คๆ มืดๆ แบบนี้ครับ นี่แหละผมเลย
โหด ดิบ เถื่อน แต่ไม่ถ่อยนะครับ ไดโนเกรียนผมมีสองด้านนะครับลองดูอีกด้าน
โหดไม่แพ้กันเลยครับ

เป็นไงครับ?? ประกาศให้โลกรู้ไปเลยว่าผมเป็นคนยังไง

อันนี้ต้องบอกเลยว่า แมนขนาดไหน เตียงสีเข้มๆ ไหน? ใครบอกผู้ชายมุ้งมิ้ง??
ไอ้พวกเพื่อนตัวดี เดี๋ยวจะเอาประทู้ไปปาใส่หน้าเลย คอยดู ฮึ่ม...

ดูนี่ ตุ๊กตาประกอบฉากของผม แมนขนาดไหนต้องดูให้เห็นกับตาครับ

กำลังหัดเล่นเครื่องดนตรีชิ้นนี้เลย จะเอาไปเล่นเพลงโหดๆ แบบ Kiss the Rain ไปอัดหูเพื่อนซักหน่อย
จงทรมานกับเสียงดนตรีของผมได้เลย ฮ่าๆๆๆ คิดแล้วก็สะใจมิใช่น้อย

และลากันด้วยหมวกของชาวซิม ที่ใส่เมื่อไรสามารถเผือกได้ทุกเรื่อง ทุกที่ ทุกเวลา
ไม่เชื่อไปลองเล่น The Sim ดูครับ แล้วคุณจะรู้ว่า คุณทำอะไรได้เยอะจริงๆ
เห็นซิมตัวอื่นคุยกันเมื่อไร ชาวซิมอย่างเราต้องเผือกครับ เข้าไปแทรกกลางคุยกลางวง
ตีเนียนฟังเรื่องคนอื่น หรือไปถล่มของกินที่บ้านของคนอื่นก็ไม่มีใครว่า เพราะว่า
เรามีหมวกชาวซิมใบนี้นี่เอง

ขอขอบคุณพื้นที่ใน Pantip ที่ให้ผมได้ระบายความดิบเถื่อนของผมออกมาบ้าง
ผมรู้สึกดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ประกาศความแมนให้คนอื่นได้เห็น เดี๋ยวผมจะเอากระทู้
ไปปาใส่หน้า wall เพื่อนผมอย่างแมนๆ เลย
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่