ขอถามเกี่ยวกับซิงค์น้ำหน่อยครับ

คือซิงค์น้ำผมพังครับ seidon 120 V ผมของเอามาเขย่าดู ได้ยินเสียงน้ำ เหมือนน้ำไม่เต็มระบบ เลยลองเสียบให้มันทำงาน ผมจะได้เสียงครี้ดๆๆ เหมือนเสียง น้ำขาดเเล้วดูดอากาศอะครับ

จึงอยากทราบว่ามันพังเพราะ น้ำไม่เต็มระบบหรือป่าว เเล้วสามารถซ่อมได้ไหม ถ้าซ่อมได้ไหมเเล้วเอาไปซ้อมได้ที่ไหน หรือ ผมควรซื้อใหม่เลย

ถ้าซื้อใหม่ ผมขอเเนะนำหน่อยว่าควรซื้อรุ่นไหน ผมซื้อมาปีเดียวกับ 2 เดือนเอง ตอนเเรกคิดว่ายังไม่ถึงปีจะเอาไปเครม

ขอคำเเนะนำด้วยครับ งบผมมีประมาณ 3500 บาท
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่