เค้ก ยามาซากิ อร่อยมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
เข้าร้าน ยามาซากิ บ่อยๆ ซื้อแต่ขนมปัง ไม่เคยซื้อเค้กเลย  พอดีใกล้วันเกิด ลูกชายแล้วค่ะ อยากซื้อเค้กอร่อยๆ ส่วนตัวก็ชอบเค้กมากๆ เคยซื้อแต่ s&p อยากลองเปลี่ยนดูบ้าง
ถามคนเคยทานค่ะ ร้านยามาซากิ เค้กอร่อยมั้ยคะ หรือมีร้านอื่นๆแนะนำ แนะนำมาได้เลยค่ะ ขอเป็นร้านในห้างนะคะ  ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น