คุณรู้สึกยังไง กับการที่มีพนักงาน เกี่ยวกับเสริมความงาม ต่าง มารบเร้าให้คุณ เข้าครอส โน้นนี่นั้น

กระทู้คำถาม
อยากทราบความเห็นของเพื่อนๆค่ะ รู้สึกยังไง เวลาเราไปเดินห้าง แล้วมีพนักงานตามศูนย์ความงามต่างๆ มารบเร้าให้เราทำนู้นนี้นั้น ขอเวลา 2-3 นาที คุยรายละเอียด เอานู้น เอานี่ มาทาตามตัวเรา อย่างเนี่ยอ่ะค่ะ พอเราบอกเรารีบ เราไม่มีเวลา ก็ทำหน้าไม่พอใจใส่เรา จากนั้นเราเลยไม่ค่อยกล้ารับ โบว์ชัวร์ กับใครเลยค่ะ พยายามจะปฏิเสธตลอดเลย คือเราเป็นผู้หญิง ก็รักสวยรักงามอยู่หรอกนะคะ แต่มาแบบจู่โจมแบบนี้ เราก็ไม่ค่อยชอบอ่ะค่ะ
*เพื่อนมาแชร์ความเห็นกันนะคะ  คิดยังไงกัน อมยิ้ม04
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่