ขอความเห็นเกี่ยวกับ speed topping 2GB ของ dtac ครับ

กระทู้คำถาม
ปัจจุบันผมใช้โปร smart phone starter 199 ของ dtac อยู่ครับ แล้วตอนนี้ใช้ 3G จนครบ 500MB แล้วความเร็วก็จะถูกปรับลดลงตามเงื่อนไขของเค้า
แล้วตอนนี้ผมต้องการใช้เน็ตทำงานต้องส่งงานแล้วเน็ตช้า เลยอยากเพิ่มความเร็ว เลยไปดูโปรเสริม เห็น speed topping 2GB 49 บาท นาน 7 วัน แล้วสนใจ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

เลยอยากจะมาถามว่าคนที่ใช้อยู่หรือเคยใช้เป็นยังไงบ้างครับ มันดีมั้ย เร็วขึ้นเยอะไหมครับ อมยิ้ม01
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่